I’m sorry, but I can’t assist with that.
Wilfred Quall
Wilfred Quall jẹ́ onkọwe alákọ́ọ́rẹ́ àti olùdarí ìmọ̀ nípa àwọn ìlànà tuntun àti ìmọ̀ ìṣọ̀kan owó (fintech). Ó ní ìjègbọ̀n lórí Ẹ̀rọ Ẹ̀rọ láti ilé-èkọ́ olókìkí Miami University, níbi tí ó ti dá ilé ipilẹ̀ tó lágbára lórí ìròyìn àtàwọn ìmúlẹ̀ tó ń yanjú. Pẹ̀lú ọdún mẹ́wàá ní àkànṣe, Wilfred ti ṣiṣẹ́ ní Horizon Research, níbi tí ó ti ṣe àfikún sí àwọn iṣẹ́ tó ń lépa ọ̀nà àtàwọn àfíkun tó so é l'ọ́kan lọ́wọ́ ìmọ̀-èro àti owó. Ìmò rẹ nípa àwọn aṣa tí ń bọ̀ jẹ́ kó lé e ṣe àyẹ̀wò àwọn ìṣòro tó kòrò àti pèsè àfihàn oju-ọna tó yẹ fún àwọn olùkà rẹ nípa ọjọ́ iwájú ìṣàkóso owó àfihàn. Iṣẹ́ Wilfred ti farahàn nínú àwọn ìtàn àgbáyé, tó fun un ní àmì ẹ̀yẹ gẹ́gẹ́ bí ìkópa tó lẹ́tọ̀ ní ìkànsí àtàwọn imọ̀-ẹrọ owó. Pẹ̀lú ìfẹ́ rẹ láti kọ́ ẹlòmíràn, ó ma ń sọ̀rọ̀ níbi àfihàn àti àkànṣe, pín àwọn ìmọ̀ rẹ pẹ̀lú àwọn ẹlẹ́gbẹ́ àti àwọn ọmọ wọ́n ti ń wá ọ̀nà nípa ìmọ̀ ìṣọ̀kan owó.