Vegan Kallor e jẹ́ onkọ́wé tó ṣe kópa pátá nínú àwọn ilé-ọ́jà tuntun àti imọ-ẹrọ ìbáṣepọ̀ ìṣúná (fintech). Pẹ̀lú ìjègba Máster nínú Imọ-ẹrọ Tuntun láti ilé-ẹkọ́ gíga Willow Valley, Vegan ti dá ìmúrasílẹ̀ pẹ̀lú òye tó jinlẹ̀ nípa ìkànsí àwọn àǹfààní amáyédẹrùn àti àwọn eto ìṣúná. Àwọn àṣekára ìmọ̀ràn rẹ ti bọwọ́ fún iriri ilé-iṣẹ́ tó ní lágbára, níbi tí wọn ti ṣiṣẹ́ ní FizzTech Innovations, níbi tí wọn ti ṣe ipa pàtàkì nínú ìdàgbàsókè àwọn àjàkálẹ̀ fintech tó ṣe àfihàn ìrírí àwọn onibara àti gba ìmúrasílẹ̀ àdáni sí. Àwọ́n àlàyé tó ní ìtumọ̀ àti ìmòye tó gòkèṣo yọ́ nínú ìkànsí tó yẹ fun àkópọ̀ ìtàn, Vegan ti jẹ́ kí ìjíròrò nípa àkúnya imọ-ẹrọ lórí ìṣúná darí dáradára, nímọ́ra àwọn èèyàn láti tọ́pa ojú-ìmọ̀ ayé onílọ́gbọn. Nípasẹ̀ àwọn iṣẹ́ wọn, Vegan ń ko iròyìn tuntun fun ìran tuntun ti àwọn oníṣòwò àti olúgbé, tí ń tiraka fún ọjọ́ iwájú níbi tí imọ-ẹrọ àti ìṣúná ti máa ṣiṣẹ́ pọ̀ dájú.