- Tempus Labs jẹ́ ni iwájú ti ìṣọ̀kan AI àti ẹ̀kọ́ ẹrọ nínú ìlera, tí ń yí ìtọ́jú aláìlera padà pẹ̀lú àfihàn tó péye, tí a dá lórí data.
- Ilé-iṣẹ́ náà lo àtúnyẹ̀wò ẹ̀dá àjèjì àti data ìlera láti ṣe àtọka àtúnṣe ìtọ́jú àti láti mú ìlera dara.
- Ìdoko-owo nínú Tempus Labs jẹ́ ìlérí nítorí ànfàní ìmúlò rẹ̀ nínú AI àti àtúnyẹ̀wò data, tó bá ìtòsọ́na ìlera àtọkànwá mu.
- Nígbà tí ìyípadà ọjà àti ìṣòro ìṣàkóso wà, Tempus Labs n pese ànfàní tó pọ̀ fún àwọn olùdoko-owo tó nífẹ̀ẹ́ sí ìmúlò ìlera.
- Àwọn onímọ̀-ọrọ ń retí pé Tempus Labs yóò ní ipò tó lágbára nípasẹ̀ ìbáṣepọ̀ amáyédẹrùn àti ìdàgbàsókè nínú àwárí ọpọlọ tí a dá lórí data.
- Tempus Labs jẹ́ àpẹẹrẹ ti ìṣọ̀kan imọ̀-ẹrọ àti ìlera, tí ń gbé àtúnṣe pẹ̀lú ìlera tó dára síwájú.
Nínú àgbáyé àtúnṣe ìlera, Tempus Labs ń farahàn gẹ́gẹ́ bí ìmọ̀lára àtúnṣe, tí ń fa ifẹ́ àwọn olùdoko-owo káàkiri ayé. Ilé-iṣẹ́ tó ń jẹ́ àtúnṣe yìí ń kọ́ àtẹ̀jáde tuntun lórí ìtọ́jú ìlera nípasẹ̀ ìṣọ̀kan imọ̀-ọnà àkópọ̀ àti ẹ̀kọ́ ẹrọ nínú ìṣètò ìlera. Pẹ̀lú àtúnṣe tó gaju tí ó darapọ̀ ẹ̀dá àjèjì pẹ̀lú data ìlera tó lágbára, Tempus Labs ń fún àwọn olùtọ́jú ìlera ní agbára láti ṣe àfihàn tó péye, tó dá lórí data, tí ń mu ìtọ́jú aláìlera lọ sí ìpele tuntun.
Ṣe àfihàn yìí: àkúnya kan ti data ìlera tí a yí padà sí ìmọ̀ tó le ṣe àfihàn tí ń ṣe àtọka àtúnṣe ìtọ́jú àti mú ẹ̀ri dara. Tempus Labs ń ṣe bẹ́ẹ̀, tí ó ń dá ipò rẹ̀ gẹ́gẹ́ bí olùdarí nínú àtúnṣe AI ìlera. Àwọn àpẹẹrẹ rẹ̀ ń ṣe àfihàn ọjọ́ iwájú, tí ń fa àwọn olùdoko-owo tó nífẹ̀ẹ́ láti bá a mu èrè owó pẹ̀lú ìmúlò ìlera tó ṣe àtúnṣe.
Kí nìdí tí a fi yẹ kí a doko-owo nínú Tempus Labs? Àwọn ànfàní tó wúlò ni. Pẹ̀lú ìtẹ̀síwájú tó yarayara ti ìlera àtọkànwá, Tempus n ṣe àfihàn ànfàní tó wúlò fún èrè tó pọ̀. Ànfàní rẹ̀ nínú AI àti àtúnyẹ̀wò data n pese àdúrà tó lágbára fún àwọn olùdoko-owo láti wo pẹ̀lú ìtẹ́lọ́run.
Síbẹ̀, gẹ́gẹ́ bí pẹ̀lú gbogbo ìdoko-owo, àwọn ìṣòro wà bí i ìyípadà ọjà àti ìbéèrè àtúnṣe tó jẹ́ àǹfààní nínú ẹ̀ka ìlera. Ṣùgbọ́n, fún àwọn tó nífẹ̀ẹ́ láti dákẹ́ nínú omi yìí, Tempus Labs ń pese àfihàn tó wúlò nínú ànfàní ìmúlò ìlera.
Bí ìbéèrè fún ìlera àtọkànwá ṣe ń pọ̀ si, Tempus Labs ti ṣètò láti fa àkúnya rẹ̀ sí i. Àwọn onímọ̀-ọrọ ń retí pé ìbáṣepọ̀ amáyédẹrùn ilé-iṣẹ́ náà àti ìtẹ̀síwájú tó lágbára nínú àwárí ọpọlọ tí a dá lórí data yóò dá ipò rẹ̀ gẹ́gẹ́ bí olùdarí pàtàkì nínú àtúnṣe ìlera àgbáyé.
Wá inú ọjọ́ iwájú ìlera pẹ̀lú Tempus Labs—níbi tí imọ̀-ọrọ àti ìlera ti darapọ̀ fún ọjọ́ iwájú tó dára.
Kí nìdí tí Tempus Labs fi jẹ́ àtúnṣe nínú ìdoko-owo ìlera
Kí ni ń jẹ́ kí Tempus Labs jẹ́ àdájọ́ ìdoko-owo nínú ìlera?
Tempus Labs jẹ́ ni iwájú ti àtúnṣe ìlera, tí ń fa ìyípadà pẹ̀lú lílo imọ̀-ọnà àkópọ̀ àti ẹ̀kọ́ ẹrọ nínú àtẹ̀jáde ìlera. Nípa darapọ̀ ẹ̀dá àjèjì pẹ̀lú àtúnyẹ̀wò data ìlera tó gaju, wọn ń da àtúnṣe ìlera àtọkànwá tó bá àwọn olùtọ́jú ìlera àti àwọn olùdoko-owo mu. Àwọn àtọka àtúnṣe ìtọ́jú tí a dá lórí data ló pọ̀ sí i, ń mu àbájáde ìtọ́jú aláìlera dara.
Agbara ilé-iṣẹ́ náà láti yí data ìlera tó péye padà sí ìmọ̀ tó le ṣe àfihàn ni ìdí pàtàkì tó ń fa ifẹ́ àwọn olùdoko-owo. Tempus Labs n pese ànfàní tó wúlò fún èrè owó, ṣùgbọ́n pẹ̀lú ànfàní láti jẹ́ apá kan nínú àtúnṣe tó yàtọ̀ nínú ìlera.
Báwo ni Tempus Labs ṣe ṣopọ AI àti ẹ̀kọ́ ẹrọ nínú ìlera?
Tempus Labs n ṣe àtúnṣe lílo AI àti ẹ̀kọ́ ẹrọ nípasẹ̀ ìṣọpọ̀ àwọn imọ̀-ọrọ wọ̀nyí nínú àkọsílẹ̀ ìtọ́jú ìlera. Nípasẹ̀ àwọn àpẹẹrẹ tó dá lórí AI, ilé-iṣẹ́ náà n pese àwọn olùtọ́jú ìlera pẹ̀lú àwọn irinṣẹ́ àfihàn tó dá lórí data, tó ń ràn wọn lọ́wọ́ láti ṣe àfihàn tó péye, tó dá lórí data. Àtúnṣe yìí ń mú àkókò, àfihàn, àti àtọka àtúnṣe aláìlera pọ̀ si, tí ń ṣe àfihàn iyípadà tó lágbára láti àwọn ọna ìtọ́jú ibile.
Pẹ̀lú bẹ́ẹ̀, ìṣọpọ̀ ẹ̀dá àjèjì pẹ̀lú data ìlera ń gba Tempus Labs láyè láti fa ìlera àtọkànwá síwájú, tó ń mu àtúnṣe fún àwọn aláìlera kọọkan da lori àfihàn ẹ̀dá wọn. Àwọn àtúnṣe bẹ́ẹ̀ ń fi hàn ipa wọn gẹ́gẹ́ bí olùdarí nínú àwọn àpẹẹrẹ AI nínú ìlera.
Kí ni àwọn ìṣòro tó dojú kọ Tempus Labs nínú ẹ̀ka ìlera?
Nígbà tí Tempus Labs ń fi ọpọlọpọ ànfàní hàn fún ìlera, ó dojú kọ ọpọlọpọ ìṣòro tó wà nínú ẹ̀ka náà. Ìyípadà ọjà ń fa ìkànsí, níbi tí ìyípadà lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀ nínú ọjà lè ní ipa lórí ìdoko-owo àti ìtẹ̀síwájú. Pẹ̀lú bẹ́ẹ̀, ẹ̀ka ìlera jẹ́ àfihàn tó lágbára sí ìbéèrè àtúnṣe, tó lè jẹ́ àìlera àti kó ní owó tó pọ̀.
Síbẹ̀, ìbáṣepọ̀ àfihàn Tempus Labs pẹ̀lú àìlera àtọkànwá ti ń pọ̀ si, ń dá ànfàní tó wúlò fún àwọn tó nífẹ̀ẹ́ láti dákẹ́ nínú omi yìí. Ìfẹ́ wọn láti dá ìbáṣepọ̀ amáyédẹrùn àti láti dojú kọ àwárí ọpọlọ tí a dá lórí data ń jẹ́ kó rọrùn fún wọn láti bori àwọn ìṣòro wọ̀nyí.
Fún ìtàn diẹ̀ síi lórí àwọn ilé-iṣẹ́ tó ń darí àtúnṣe ìlera, ṣàbẹ́wò sí Tempus Labs.
—
Akọ́kọ́: Àpilẹ̀kọ yìí ṣe àkóónú ipa Tempus Labs lórí ìlera àti ànfàní ìdoko-owo, nípa fífi àkópọ̀ AI, ìṣòro, àti àfojúsùn ọjọ́ iwájú hàn.